Máy đột lỗ thủy lực B110-2031 Hàn Quốc
Tổng lượt truy cập: 11575 - Cập nhật: 2/8/2011 4:00:00 PM
CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ THIẾT BỊ TOÀN CẦU
  • Đại diện doanh nghiệp: NGUYỄN THANH TRIỀU
  • Địa chỉ e-mail: salestoancau@gmail.com
  • Địa chỉ: 143 Đường 6, P. Phước Bình - Quận 9 -  TP Hồ Chí Minh - Vietnam
  • Số điện thoại: 08-37281963
  • Số Fax: 08-37281966
Gửi cho bạn bè | Báo tin xấu
Đột lỗ max: 32mm , độ dày max: 20mm
MÁY ĐỘT LỖ THỦY LỰC B110-2031
Đường kính lỗ đột lớn nhất : 32mm
Độ dày đột lớn nhất : 20mm
Độ sâu họng : 110mm
Trọng lượng : 75 Kg
Kích thước(RxDxC) : 180x430x430mm
Thông số bơm thủy lực 2 HP
Áp lực cao(kgf/cm2): 720
Áp lực thấp (kgf/cm2): 70
Điện áp : 380V /3pha– 50 Hz
Công suất bơm: 2 Hp
Thể tích bồn thủy lực: 34 lít
Trọng lượng : 55 Kg
Đặc biệt: khuyến mãi kèm theo 04 bộ khuôn khi, kích thước tùy chọn!
THÔNG TIN LIÊN HỆ :
Số 143 Đường 6, P. Phước Bình, Quận 9, TP. Hồ Chí Minh
Tel: 0988308728 (Mr. Triều )     Fax: 08-37281966
email: toancaugets.com.vn
Web: www.gets.com.vn
MÁY ĐỘT LỖ THỦY LỰC - HÀN QUỐC
MÁY KHOAN TỪ POWERBOR
2
Danh mục Chào bán
Các sản phẩm 21 - 25 .Trong tổng số: 25 Trang tiếp: 1 2
Máy đột lỗ thủy lực B110-1624
Đường kính đột lỗ max: 24mm , độ dày đột max: 16mm
Chào bán
MÁY KHOAN TỪ
Máy khoan từ POWERBOR là thương hiệu hàng đầu tại Anh và Mỹ nay được phân phối tại Việt Namhoi
Tìm Đại lý
MÁY KHOAN TỪ SẢN XUẤT TẠI ANH QUỐC
Máy khoan từ POWERBOR là thương hiệu hàng đầu tại Anh và Mỹ nay được phân phối tại Việt Nam
Tìm Đại lý
Máy đột lỗ thủy lực B110-2024
Đường kính đột max: 24mm
Chào bán