MÁY CẮT LÁT BÁNH MỲ - TR12/TR12A
Tổng lượt truy cập: 16120 - Cập nhật: 1/19/2015 11:18:00 AM
Giá bán:
Kích thước bao bì (d*r*c): 0*0*0 mm
Trọng lượng: 0 kg
Công Ty TNHH Thương Mại Tinh Anh
  • Đại diện doanh nghiệp: Nguyễn Minh Oanh
  • Địa chỉ e-mail: tinhanhtradeco@yahoo.com
  • Địa chỉ: 142 Lê Duẩn - Quận Đống Đa -  Hà Nội - Vietnam
  • Số điện thoại: 0435160070
  • Số Fax: 0439420170
Gửi cho bạn bè | Báo tin xấu
MÁY CẮT LÁT BÁNH MỲ
MÃ SP: TR12/TR12A
KT: 650*740*750
Công suất: 0.25K w
Nguồn điện: 220V
Trọng lượng: 117Kg
Độ dày từng lát: 1.2cm
Và các sản phẩm theo đơn đặt hàng của Quí khách.
MÃ SP: TR350/TR350A
KT: 580*540*610
Công suất: 0.12K w
Nguồn điện: 220V
Trọng lượng: 117Kg
Độ dày từng lát: 1.2cm
MÃ SP: JSL-31
Chiều rộng dao: 385mm
Chiều rộng máy:375
Chi ều cao máy: 150
Công suất: 0.2K w
Nguồn điện: 220V
Trọng lượng: 70Kg
Độ dày từng lát: 12mm
Mã SP: JSL-39
Chiều rộng dao: 485mm
Chiều rộng máy:475
Chi ều cao máy: 150
Công suất: 0.2K w
Nguồn điện: 220V
Trọng lượng: 80Kg
Độ dày từng lát: 12mm
MÃ SP: CG-31
Chiều rộng dao: 385mm
Chiều rộng máy:375
Công suất: 0.25K w
Nguồn điện: 220V/50Hz
Trọng lượng: 80Kg
Độ dày từng lát: 12mm
MÃ SP: CG-39
Chiều rộng dao: 385mm
Nguồn điện: 220V/50Hz
Trọng lượng: 86Kg
Độ dày từng lát: 12mm