MÁY CƯA CNC JIH-6000CNC
Tổng lượt truy cập: 11725 - Cập nhật: 11/18/2009 4:13:00 PM
Giá bán:
Kích thước bao bì (d*r*c): 8000*2450*1750 mm
Trọng lượng: 3000 kg
Cty TNHH TM&DV Kim Đại Hưng
  • Đại diện doanh nghiệp: Kim Đại Hưng
  • Địa chỉ e-mail: webmaster@kimdaihung.com
  • Địa chỉ: 794 Nguyễn Chí Thanh-P.4 - Quận 11 -  TP Hồ Chí Minh - Vietnam
  • Số điện thoại: 84-83-8553362
  • Số Fax: 84-83-9552905
Gửi cho bạn bè | Báo tin xấu
MÁY CƯA CNC JIH-6000CNC
- Khả năng cắt : Cao 150mm Rộng 700mm
- Hành trình ăn dao tự động : 6000mm (chuyển động qua lại với bất cứ chiều dài)
- Dung sai ăn dao :±0.1mm