DÂY CHUYỀN CARTON SÓNG 5 LỚP WJ150-1800
Tổng lượt truy cập: 3289 - Cập nhật: 9/10/2009 4:39:00 PM
Giá bán:
Kích thước bao bì (d*r*c): 80*8*5 mm
Trọng lượng: 100 kg
Công ty TNHH Máy Công Nghiệp Hubei Jingshan
  • Đại diện doanh nghiệp: NGUYỄN ĐĂNG TOÁN
  • Địa chỉ e-mail: asuan_dg@yahoo.com
  • Địa chỉ: 114.Bạch Đằng - Quận Hoàn Kiếm -  Hà Nội - Vietnam
  • Số điện thoại: 0904688088
  • Số Fax: 04.36790976
Gửi cho bạn bè | Báo tin xấu
THÔNG SỐ CƠ BẢN
1.      Tên máy:Dây chuyền carton sóng 5 lớp WJ150-1800
2.      Nơi sản xuất:China
3.      Hướng của dây chuyền:Tùy chọn
4.      Tốc độ thiết kế:150m/phút
5.      Khổ rộng:1800mm
6.      Loại sóng:Sóng (sóng C UV,H=3.7MM),sóng B(sóng UV,H=2.65MM),A(UV,H=4.7)
7.      Tốc độ kinh tế:140m/phút
8.      Dung lượng nồi hơi:3000kg/h
9.      Tổng công suất điện:98kw/h
10. Chiều dài tối đa dây chuyền:70m
11. Tổng thời gian:110 ngày từ khi hợp đồng có hiệu lực tới khi chạy ra carton
THIẾT BỊ CHÍNH TRÊN DÂY CHUYỀN SÓNG
-Giá nâng cuộn thủy lực-5 máy
-Đầu tạo sóng hút chân không150m/phút-2 máy,lô sóng 320mm