200W Bơm tăng áp AP-200JAD
Tổng lượt truy cập: 1536 - Cập nhật: 8/30/2010 1:53:00 PM
Giá bán:
Kích thước bao bì (d*r*c): 0*0*0 mm
Trọng lượng: 0 kg
Công Ty Cổ Phần Thiết Bị Việt
  • Đại diện doanh nghiệp: Trương Minh Cảnh
  • Địa chỉ e-mail: info@chothietbi.vn
  • Địa chỉ: 55/2 Phan Đình Phùng, Phường Tân Thành - Quận Tân Phú -  TP Hồ Chí Minh - Vietnam
  • Số điện thoại: 08 22 118 118
  • Số Fax: 08 38 101 301
Gửi cho bạn bè | Báo tin xấu
Mã sản phẩm: KYO-701-0022
Giá: 1,680,000 VNĐ/Cái
Xuất xứ: Indonesia
Nhà SX: Kyodo
Tình trạng: Đang có hàng
Bảo hành: 6 tháng
Trọng lượng: 0.00 Kg
Catalogue / HDSD
Thông tin sản phẩm
200W Bơm tăng áp AP-200JAD
- Nguồn điện: 220 V
- Công suất: 200 W
- Chiều sâu hút: 9 m
- Tổng chiều cao hút /đẩy: 35 m
- Lưu lượng nước (Max): 45 lít/phút
- Đường kính ống hút /đẩy: 27 mm
- Phù hợp cho nhà từ 2-4 tầng.
- Bảo hành: 02 năm
Sản phẩm - Dịch vụ
400W Máy cưa lọng 4323 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VIỆT
10" Máy cắt góc đa năng LS1030