VFD-C2000
Tổng lượt truy cập: 8769 - Cập nhật: 10/6/2011 2:04:00 PM
Giá bán: 4.075.000 - 4.075.000 VND/cái
Kích thước bao bì (d*r*c): 200*300*200 mm
Trọng lượng: 5 kg
Công ty THHH Kỹ Thuật Tự Động ETEC
  • Đại diện doanh nghiệp: Mr.Nguyễn Viết Toàn
  • Địa chỉ e-mail: tienvq@etecvn.com
  • Số điện thoại: 0462783052
  • Số Fax: 0462783055
Gửi cho bạn bè | Báo tin xấu
 C2000 SERIES - BIẾN TẦN THẾ HỆ MỚI CỦADELTA
 Đặc tính kỹ thuật:
Thiết kế theo phương pháp điều khiển cao cấp nhất hiện nay: Field Oriented Control (FOC)
Chức năng điều khiển: Tốc độ, Lực căng (Moment/ Torque control), Vị trí.
Thiết kế cho cả ngành công nghiệp năng và nhẹ.
Thiết kế cho cả motor đồng bộ và không đồng bộ.
Tích hợp Delta PLC, các chức năng dừng an toàn và brake unit.
Hỗ trợ nhiều giao thức mạng truyền thông khác nhau.
Tính năng điều khiển đồng bộ vị trí.
Tuổi thọ sản phẩm cao.
Tăng cường tính năng bảo vệ, đáp ứng tốt với nhiều điều kiện môi trường khác nhau.
Tuân theo tiêu chuẩn an toàn quốc tế: CE. UL. cUL.
Ứng dụng: Máy cẩu, máy in….
Dải công suất rộng: 0.75kW - 355kW