Máy mài góc Kawasaki KPT-100AL, KPT-125A, KPT-126, KPT-184
Tổng lượt truy cập: 11586 - Cập nhật: 9/12/2013 10:10:00 AM
CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP T.H.C
  • Đại diện doanh nghiệp: Nguyễn Cường
  • Địa chỉ e-mail: thietbithc@gmail.com
  • Địa chỉ: 77A, Phú Hòa, Phường 8, Quận Tân Bình, Tp HCM - Quận Tân Bình -  TP Hồ Chí Minh - Vietnam
  • Số điện thoại: 0944 960 970
  • Số Fax:
Gửi cho bạn bè | Báo tin xấu
Chúng tôi xin giới thiệu đến quý khách máy mài dùng khí nén siêu bền của hãng kawasaki nhật bản
Máy mài góc Kawasaki dùng khí nén KPT-100AL, KPT-125A, KPT-126, KPT-184
Mọi chi tiết về sản phẩm vui lòng liên hệ!
77A Phú Hòa, Phường 8, Quận Tân Bình, Tp HCM
Đại diện :  Mr Nguyễn Cường
Mobile    : 0944 960 970
E- mail: thietbithcgmail.com
www: thc-thc.com.vn
Công Ty T.H.C xin hân hạnh kính chào quý khách!
MÁY MÀI GÓC DÙNG KHÍ NÉN SIÊU BỀN
 Model: KPT – 100AL
- Kích thước đĩa : 100mm
- Tốc độ: 12.000rpm
- Lượng khí tiêu thụ: 9.44l/s
- Kích thước: L229 x W195 x H82mm
- Trọng lượng 1.7Kg
- Đầu khí vào: 1/4”
 Model: KPT – 125A
- Kích thước đĩa : 125mm
- Tốc độ: 12.000rpm
- Lượng khí tiêu thụ: 9.44l/s
- Kích thước: L229 x W200 x H82mm
- Trọng lượng 1.7Kg
- Đầu khí vào: 1/4”
Model: KPT – 126
- Kích thước đĩa : 125mm
 Model: KPT – 184
- Kích thước đĩa : 180mm