Ống mềm nối đầu phun sprinkler DN15 và DN20 có vỏ bện inox dài 1000mm DJ28B-1000
Tổng lượt truy cập: 11603 - Cập nhật: 12/24/2025 12:44:00 PM
CÔNG TY THIẾT BỊ PCCC NAM VIỆT
  • Đại diện doanh nghiệp: Ông Thái
  • Địa chỉ e-mail: namvietpccc@gmail.com
  • Địa chỉ: Tòa nhà C3, Mỹ Đình I - Huyện Từ Liêm -  Hà Nội - Vietnam
  • Số điện thoại: 0466802220
  • Số Fax: 04.3753649
Gửi cho bạn bè | Báo tin xấu
sản phẩm chính hãng, mới 100%, nhập khẩu.
Ống mềm nối đầu phun sprinkler DN15 và DN20 có vỏ bện inox dài 1000mm DJ28B-1000 có UL và FM Có kiểm định và dán tem kiểm định PCCC. Áp lực: 14bar Chiều dài: 1000mm. Mã hàng: DJ28B-1000. Type: loại có vỏ bện inox Đầy đủ phụ kiện. Kết nối DN25 với DN15 hoặc Dn20. Kiểu kết nối: Ren NPT hoặc BSPT Nối với đầu phun chữa cháy sprinkler DN15 hoặc DN20. ưu điểm nhanh gọn, và thao tác ít trong khi lắp đặt. #ongmemphongsach, #ongmemsprinklerphongsach, #flexiblesprinklerhosecleanroom, #cleanroom, #daymemsprinkler, #covoben, #brainded, #kephaiben, #keptrungtam, #kepchoongmem, #thanhsat, #phukienongmem, #reducer, #conthu, #keptrungtam #nipple, #kép, #kepgiua, #dayinoxmem, #tyco , #gflex, #youngjin, #daymeminox, #khopmeminox, #ongmemgs, #sprinklergs,#ongmemnoidauphun, #gs, #ongmemsprinkler, #ongmemchophongsach, #ongmemsprinklerphongsach Tel: 024 66802220
Danh mục Chào bán
Các sản phẩm 41 - 50 .Trong tổng số: 50 Trang tiếp: 1 2 3
Dây mềm Sprinkler có kiểm định dài 1800mm có kiểm định PCCC
sản phẩm mới, nhập khẩu chính hãng 100%
Chào bán
Dây mềm nối đầu phun sprinkler DN20 có kiểm định PCCC dài 1500mm
sản phẩm mới 100%, chính hãng nhập khẩu
Chào bán
Dây mềm dài 1200mm nối đầu phun sprinkler DN20 có kiểm định PCCC
sản phẩm mới nhập khẩu chính hãng
Dây mềm chữa cháy sprinkler dài 700mm có kiểm định PCCC hãng Daejin
Dây mềm nối đầu phun chữa cháy sprinkler dài 2100mm có kiểm định PCCC
Dây mềm nối đầu phun chữa cháy sprinkler dài 1800mm có kiểm định PCCC
Ống mềm nối đầu phun chữa cháy sprinkler dài 1500mm có kiểm định PCCC
Dây mềm nối sprinkler dài 1200mm có kiểm định PCCC nối Sprinkler DN20
Dây mềm nối sprinkler dài 1000mm có kiểm định PCCC nối Sprinkler DN20.
nhập khẩu chính hãng, sản phẩm mới 100%
Ống mềm nối sprinkler dài 700mm có kiểm định PCCC
sản phẩm mới 100%, nhập khẩu chính hãng