MÁY BƠM CHỮA CHÁY PENTAX-ITALY CM80-200A 50HP/37KW,CM80-200B 40HP/30KW CM65-250A
Tổng lượt truy cập: 8382 - Cập nhật: 6/22/2013 9:09:00 AM
Công ty TNHH TM & DV An Toàn Như Ý
  • Đại diện doanh nghiệp: TRẦN TRỌNG HIẾU
  • Địa chỉ e-mail: nhuy.pccc@yahoo.com
  • Địa chỉ: 164/3/4 LÊ ĐÌNH THÁM,P.TÂN QUÍ - Quận Tân Phú -  TP Hồ Chí Minh - Vietnam
  • Số điện thoại: 0862693356
  • Số Fax: 0862671722
Gửi cho bạn bè | Báo tin xấu
Ghi chú:
- Sản phẩm được nhập khẩu nguyên chiếc từ Italy, có nguồn gốc xuất xứ (CO), Chất lượng(CQ)
- Chất lượng: hàng mới 100%
- Bảo hành: 12 tháng kể từ ngày giao hàng
- Thanh toán: trực tiếp hoặc chuyển khoản
- Hình thức giao hàng: Theo địa chỉ yêu cầu của quý khách
MODEL
CÔNG SUẤT
(Điện 3 pha)
Q (m3/h)
H (m)
CM32 - 160 B 3 hp / 2.2 kw 6 - 24 28.5 - 14.8
CM40 - 160 B 4 hp / 3 kw 9 - 36 30.1 - 21.0
CM40 - 160 A 5.5 hp / 4 kw 9 - 39 35.6 - 25.4
CM40 - 200 B 7.5 hp / 5.5 kw 9 - 39 47.0 - 33.4
CM40 - 200 A 10 hp / 7.5 kw 9 - 42 57.8 - 43.9
CM40 - 250 B 15 hp / 11 kw 9 - 42 74.6 - 56.0
CM40 - 250 A 20 hp / 15 kw 9 - 42 90.4 - 76.0
CM50 - 160 B 7.5 hp / 5.5 kw 21 - 78 30.5 - 16.8
CM50 - 160 A 10 hp / 7.5 kw 21 - 78 37.0 - 24.5
CM50 - 200 B 15 hp / 11 kw 24 - 72 51.0 - 32.0
CM50 - 250 C 20 hp / 15 kw 27 - 78 70.8 - 50.5
CM50 - 250 B 25 hp / 18.5 kw 27 - 78 78.0 - 58.3
CM50 - 250 A 30 hp / 22.5 kw 27 - 78 89.5 - 71.7
CM65 - 125 A 10 hp / 7.5 kw 24.8 - 15 30 - 132
CM65 - 200 C 20 hp / 15 kw 54 - 132 44.8 - 32.0
CM65 - 200 B 25 hp / 18.5 kw 54 - 132 49.5 - 38.0
CM65 - 200 A 30 hp / 22.5 kw 54 - 144 56.7 - 44.0
CM65 - 250 B 40 hp / 30 kw 54 - 144 79.5 - 48.5
CM65 - 250 A 50 hp / 37 kw 54 - 156 89.5 - 54.0
CM80 - 160 D 15 hp / 11 kw 66 - 180 25.6 - 14.6
CM80 - 160 A 30 hp / 22.5 kw 72 - 225 37.9 - 22.9
CM80 - 200 B 40 hp / 30 kw 84 - 225 50.8 - 38.6
CM80 - 200 A 50 hp / 37 kw 96 - 240 59.6 - 46.1
Danh mục Khuyến mại
Các sản phẩm 41 - 48 .Trong tổng số: 48 Trang tiếp: 1 2 3
BÌNH CHỮA CHÁY MFZ4,MFZ8,MFZ35,BÌNH CHỮA CHÁY BỘT
Bình chữa cháy MFZ4 BC 4kg Bình chữa cháy MFZ4 BC 8kg Bình chữa cháy xe đẩy MFTZ35 BC 35kg
BÌNH CHỮA CHÁY PFE-1 NHỎ GỌN BÌNH CHỮA CHÁY VĂN PHÒNG,NHÀ Ở,XE HƠI,KHÁCH SẠN...
MODEL:PFE-1 KHOẢNG CÁCH PHUN:3m THỜI GIAN PHUN:12S TUỔI THỌ:10 NĂM CHIỀU DÀI:233mm ĐƯỜNG KÍNH:PHI 50mm TRỌNG LƯỢNG:610g